![](https://thepattayaorphanage.org/wp-content/uploads/2024/04/20240427_16_1-300x200.jpg)
..คุณสุพัตรา ดำนิล จากจังหวัดชุมพร พร้อมด้วย Mr. Tu Tien Chu และคุณเขมิกา บุญส่ง สำหรับการทำบุญที่มูลนิธิสงเคราะห์เด็ก พัทยา ในระหว่างการเยี่ยมเยือนครั้งแรก ด้วยการบริจาคเครื่องอุปโภคบริโภค รวมถึงผ้าอ้อมสำเร็จรูป สนับสนุนการดูแลน้อง ๆ และผู้พิการตั้งแต่วัยเตาะแตะขึ้นไป.. ขอบคุณทุกท่านครับ/ค่ะ..
» Read more