![](https://thepattayaorphanage.org/wp-content/uploads/2024/04/20240418_2_1-300x200.jpg)
..คุณพอล แซนเดอร์สัน ชาวออสเตรเลีย สำหรับการกลับมาเยี่ยมเยือนบ้านเด็กกำพร้า พัทยา นำสิ่งของมาฝากเด็ก ๆ ทุกกลุ่มวัย รวมถึงเด็กในความอุปถัมภ์ การเป็นเจ้าภาพร่วม เลี้ยงหมูกระทะในมื้อเย็นวันที่ 17 เม.ย. ตลอดจนการเป็นเจ้าภาพเลี้ยงไอศกรีมที่รานสเวนเซ่นส์ พัทยากลาง ให้กับน้อง ๆ วัยเรียน 27 คนในบ่ายวันนี้.. ขอขอบคุณคุณพอล และบรรดาเพื่อนร่วมงานในเมลเบิร์น รวมถึง Phong, Laine, Jason, Ronnie, Peter K., Musti และ Stephanie.. ขอให้ทุกคนมีสุขภาพดีครับ/ค่ะ..
» Read more