![](https://thepattayaorphanage.org/wp-content/uploads/2024/04/20240421_12_1-300x200.jpg)
..ครอบครัวของคุณอรนารถ เตชะสุริยะมณี พร้อมด้วยคุณจำเริญ เพ็ชรฤทธิ์ และครอบครัวของคุณวัลลภา ตวงหิรัญโชติ จากกรุงเทพฯ สำหรับการทำบุญที่มูลนิธิสงเคราะห์เด็ก พัทยา ในระหว่างการเยี่ยมเยือนครั้งแรก ด้วยการบริจาคไข่ไก่ต้ม และทุนการศึกษา สนับสนุนการดูแลน้อง ๆ เด็กกำพร้าและผู้พิการในบ้านของเรา.. ขอบคุณทุกท่านครับ/ค่ะ..
» Read more