![](https://thepattayaorphanage.org/wp-content/uploads/2024/04/20240409_5_1-300x200.jpg)
..คณะของคุณจุฬารัตน์ ทองศาสตร จากจังหวัดสมุทรสาคร สำหรับการทำบุญวันเกิดของคุณจุฬารัตน์ (10 เม.ย.) ด้วยการเยี่ยมเยือนมูลนิธิสงเคราะห์เด็ก พัทยา เป็นครั้งแรก ตลอดจนการเป็นเจ้าภาพเลี้ยงไอศกรีมให้กับน้อง ๆ เด็กกำพร้าตั้งแต่รุ่นอนุบาลขึ้นไป..ขอร่วมยินดีกับเจ้าของวันเกิด และขอบคุณทั้งสองท่านครับ/ค่ะ..
» Read more