![](https://thepattayaorphanage.org/wp-content/uploads/2024/06/20240602_8_1-300x200.jpg)
..คุณภัทรานี พัดโพธิ์ จากจังหวัดสมุทรปราการ พร้อมด้วยสมาชิกกลุ่มเที่ยวเฉพาะกิจ สำหรับการทำบุญที่มูลนิธิสงเคราะห์เด็ก พัทยา ในระหว่างการเยี่ยมเยือนครั้งแรก โอกาสครบรอบวันเกิดของคุณภัทรานี (29 พ.ค.) ด้วยการบริจาคเครื่องอุปโภคบริโภค สนับสนุนการดูแลน้อง ๆ เด็กกำพร้าและผู้พิการในบ้านของเรา.. ขอร่วมยินดีย้อนหลังกับเจ้าของวันเกิด และขอบคุณทุกท่านครับ/ค่ะ
» Read more